PET 500ML
Liên hệ
1,580,000
Thông số phổ biến của ly tim cứng 700ml:
| Thông số | Kích thước |
|---|---|
| Dung tích | 700ml |
| Chất liệu | Nhựa PP cứng |
| Kiểu ly | Ly tim cứng |
| Đường kính miệng | 90mm |
| Đường kính đáy | 58mm |
| Chiều cao | 158mm |
| Loại nắp dùng | Nắp tim phi 90, nắp bằng, nắp cầu |
| Ép màng | Không |
| Chịu nhiệt | Khoảng 100–120°C |
| Màu sắc | Trong mờ |
| Quy cách | 1.000 ly/thùng |
Đặc điểm:
Danh mục: LY NHỰA