BẦU 700ML
870,000
2,320,000
Thông số phổ biến của ly tim lùn 500ml:
| Thông số | Kích thước |
|---|---|
| Dung tích | 500ml |
| Chất liệu | Nhựa PP |
| Kiểu ly | Ly tim lùn |
| Đường kính miệng | 90mm |
| Đường kính đáy | 60mm |
| Chiều cao | 110mm |
| Loại nắp dùng | Nắp tim phi 90, nắp bằng, nắp cầu, nắp giấy |
| Ép màng | Không |
| Chịu nhiệt | Khoảng 100–120°C |
| Màu sắc | Mờ |
| Quy cách | 1.000 ly/thùng |
Đặc điểm:
Danh mục: LY NHỰA
870,000
890,000
1,580,000
1,250,000
750,000