PP 700ML
840,000
890,000
Thông số phổ biến của ly PET 500ml lùn:
| Thông số | Kích thước |
|---|---|
| Dung tích | 500ml |
| Chất liệu | Nhựa PET |
| Kiểu ly | PET lùn |
| Đường kính miệng | 98mm |
| Đường kính đáy | 60mm |
| Chiều cao | 115mm |
| Loại nắp dùng | Nắp cầu PET, nắp trực tiếp 98 |
| Ép màng | Không |
| Chịu nhiệt | Dưới 60°C |
| Màu sắc | Trong suốt |
| Quy cách | 1.000 ly/thùng |
Đặc điểm:
Danh mục: LY NHỰA
840,000
Liên hệ
1,250,000
2,320,000
685,000