PET 240ML
690,000
720,000
Thông số phổ biến của ly bầu PP 360ml:
| Thông số | Kích thước |
|---|---|
| Dung tích | 360ml |
| Chất liệu | Nhựa PP |
| Kiểu ly | Ly bầu |
| Đường kính miệng | 95mm |
| Đường kính đáy | 47mm |
| Chiều cao | 105mm |
| Loại nắp dùng | Nắp tim, nắp bằng, nắp cầu phi 95 |
| Ép màng | Có |
| Chịu nhiệt | Khoảng 100–120°C |
| Màu sắc | Trong mờ / trắng trong |
| Quy cách | 1.000 ly/thùng |
Đặc điểm:
Danh mục: LY NHỰA