PET 240ML
690,000
765,000
Thông số phổ biến của ly PET 355ml (không ép miệng được):
| Thông số | Kích thước |
|---|---|
| Dung tích | 355ml |
| Chất liệu | Nhựa PET |
| Kiểu ly | Ly PET cứng |
| Đường kính miệng | 93mm |
| Đường kính đáy | 55mm |
| Chiều cao | 105mm |
| Loại nắp dùng | Nắp cầu PET, nắp bằng PET, nắp uống trực tiếp, nắp vuông… |
| Ép màng | Không |
| Chịu nhiệt | Dưới 60°C |
| Màu sắc | Trong suốt |
| Quy cách | 1.000 ly/thùng |
Đặc điểm:
Danh mục: LY NHỰA