PET 300ML
780,000
840,000
Thông số phổ biến của ly tim mềm PP 700ml:
| Thông số | Kích thước |
|---|---|
| Dung tích | 700ml |
| Chất liệu | Nhựa PP mềm |
| Kiểu ly | Ly tim mềm |
| Đường kính miệng | 90mm |
| Đường kính đáy | 58mm |
| Chiều cao | 155 |
| Loại nắp dùng | Nắp tim phi 95, nắp bằng, nắp cầu |
| Ép màng | Có |
| Chịu nhiệt | Khoảng 100–110°C |
| Màu sắc | Trong mờ |
| Quy cách | 1.000 ly/thùng |
Đặc điểm:
Danh mục: LY NHỰA