BẦU 500ML
760,000
Liên hệ
Thông số phổ biến của ly PET 500ml:
| Thông số | Kích thước |
|---|---|
| Dung tích | 500ml |
| Chất liệu | Nhựa PET |
| Kiểu ly | Ly PET lạnh |
| Đường kính miệng | 98mm |
| Đường kính đáy | 58–60mm |
| Chiều cao | 135–145mm |
| Loại nắp dùng | Nắp cầu PET, nắp bằng PET |
| Ép màng | Không |
| Chịu nhiệt | Dưới 60°C |
| Màu sắc | Trong suốt |
| Quy cách | 1.000 ly/thùng |
Đặc điểm:
Danh mục: LY NHỰA