PP700-TIM
840,000
690,000
Thông số phổ biến của ly PET 240ml:
| Thông số | Kích thước |
|---|---|
| Dung tích | 240ml |
| Chất liệu | Nhựa PET |
| Kiểu ly | Ly PET lạnh |
| Đường kính miệng | 84mm |
| Đường kính đáy | 45mm |
| Chiều cao | 85mm |
| Loại nắp dùng | Nắp cầu, nắp bằng |
| Ép màng | không |
| Chịu nhiệt | Dưới 60°C |
| Màu sắc | Trong suốt |
| Quy cách | 1.000 ly/thùng |
Đặc điểm:
Danh mục: LY NHỰA